Đại học Công nghiệp Hà Nội tham gia Hội thao Bộ Công Thương mở rộng lần thứ XII năm 2024
Hội thao Bộ Công Thương mở rộng lần thứ XII năm 2024 đã khép lại sau 03 ngày thi đấu (ngày 24,25 và ngày 26 tháng 5) những dấu ấn, cảm xúc, đúng với tinh thần “Văn hóa – thể thao – vui vẻ - sức khỏe – đoàn kết” mà các vận động viên Đại học Công nghiệp Hà Nội (HaUI) đã thể hiện sẽ còn mãi, trở thành nguồn năng lượng tích cực lan toả tinh thần thể thao, đoàn kết trong toàn trường cũng như trong toàn ngành Công Thương.